Watermelon of Tina
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Watermelon of Tina

Làm một mình cho một người

You are not connected. Please login or register

Hack Trade MU Sài Gòn SS4 (hướng dẫn bằng video)

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

kuvuong

Hack Trade MU Sài Gòn SS4 (hướng dẫn bằng video)

Sau khi có bài viết về phiên bản hack Trade MU SS4 thì yahoo của tôi có rất nhiều tin nhắn với Nội dung " Anh ơi tại sao sau khi bật hack lên toàn báo sai phiên bản lad sao"

Hỏi lại mới bjt ko phải MU SS4. hjc.

Vậy tôi nhắc lại 1 lần nữa là Phiên bản Untrade phiên bản mới này chỉ Fix lỗi của Game MU SS4 thuộc . Mong các bạn đừng Pm lại nếu không chơi MU SS4 -.

Sau đây sẽ là huớng dẫn Cụ tỉ cho các bạn.

B1: Download phiên bản Untrade update ngày 30-4-2010.( Đã Fix lại cho nv Lv <10 có thể Giao dịch được)

Download tại đây:

B2: Giải nén vào thư mục cài đặt MU SS4.

B3: Sau khi giải nén các bạn chạy file Untrade.exe để bắt đầu Hack.

B4: Đg nhập vào MU và tiến hành Giao dich với bất kì ai.

Chú ý: Để qua trình hack đc ngon lành, các bạn phải chọn cho mình 1 món đồ Full và phải Mặc trên người nha, khi tiến hành GD thì bỏ món đồ cần Gd(đang mặc trên người) vào, sau khi đối phương bỏ hết đồ lên thì chúng ta nhanh tay cất đồ của mình đi và nhanh tay nhấn OK của bên kia sau đó đến OK của mình.

Ở phiên bản trước thì chúng ta cần chờ ít phút nhưng ở Phiên bản mới này tôi đã Fix lại thời gian, không cần chờ đợi các bạn hãy ấn OK một cách nhanh nhất có thể trước khi bên kia kịp nhận ra là bj lừa.

Phần còn lại các bạn Pm thêm nếu chưa tự làm đc : yahoo của tôi là sharevn9x
Còn đây là đoạn video hướng dẫn.
Hệ Thống Giải Trí Trực Tuyến

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]