Watermelon of Tina
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Watermelon of Tina

Làm một mình cho một người

You are not connected. Please login or register

Patch fifa mới nhất sở hữu Cầu Thủ Huyền Thoại đã không còn là giấc mơ.

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

pt2311

[b style="font-family: Verdana, Helvetica, Arial, sans-serif; line-height: 15px; color: rgb(255, 0, 0); margin: 0px; padding: 0px;"]Patch fifa mới nhất sở hữu Cầu Thủ Huyền Thoại đã không còn là giấc mơ.[/b]
[b style="margin: 0px; padding: 0px;"]downoad lin[/b]k : http://www.mediafire.com/download/b1lbk3chn6rze7c/FiFa2.zip
Sau khi tải về chọn RUN rồi OK là xong.

Như vậy là sau những lần tạm dừng, Vòng Quay May Mắn đã chính thức ra mắt trong sự mong chờ của đông đảo giới Gamer FIFA Online 2. Một lần nữa chúng tôi xin nhắc lại, Vòng Quay May Mắn là một trong những chương trình quay thưởng hấp dẫn nhất trong FIFA Online 2, tham gia vào sự kiện, bạn dễ dàng nhận được hàng chục triệu LP với số lượng Vcoin bỏ ra cho mỗi lần thử chỉ là
52Vcoin.

Bạn muốn có lượng LP lớn?
Bạn tin vào vận may của mình?
Bạn muốn có LP nhưng không muốn bị sếp phát hiện chơi Game trong giờ?

Hãy tham gia vào Vòng Quay May Mắn. Không cần đăng nhập vào Game, dễ chơi và dễ trúng, đặc biệt khi vận may đang đứng về phía bạn. Tham gia ngay.

Patch fifa mới nhất sở hữu Cầu Thủ Huyền Thoại đã không còn là giấc mơ. The__Friends

Vào Web: QUAFIFAONLINE2.COM.NU để tham gia miễn phí.

Patch fifa mới nhất sở hữu Cầu Thủ Huyền Thoại đã không còn là giấc mơ. Nicolasvu

Chúc Các Bạn Háck Thành Công Nhé !!!!

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]